Gwneud Apwyntiad

careers services staff advising student

Gallwch gysylltu â phob Gwasanaeth Gyrfaoedd ar eich campws unigol neu ddefnyddio cyfeiriad e-bost a Facebook cyffredinol Gwasanaeth Gyrfaoedd y Brifysgol.

Ymgynghorydd Gyrfaoedd: Mark Thomas
Ffôn: 01267 676829 E-bost: mark.thomas@pcydds.ac.uk 

Uwch Swyddog / Rheolwr Prosiect GO Wales: Angela Evans
Ffôn: 01267 225158 E-bost: angela.evans@pcydds.ac.uk 

Rheolwr Canlyniadau Graddedigion: Lynsey Williams
Ffôn 01267 676813 E-bost: lynsey.williams@pcydds.ac.uk

Ymgynghorydd Gyrfaoedd (Cyfnod mamolaeth): Helen Davies
Ffôn: 01570 424973 E-bost: helen.l.davies@pcydds.ac.uk

Pennaeth Gweithredol Gyrfaoedd: Jane Bellis (ar absenoldeb mamolaeth ar hyn o bryd)
Ffôn: 01570 424973 E-bost: j.bellis@pcydds.ac.uk 

Uwch Swyddog Prosiect GO Wales: Charlene Jones
Ffôn: 01570 424833 E-bost: c.jones@pcydds.ac.uk

Swyddog Gweinyddol GO Wales: Sandra Moses
Ffôn: 01570 424893 E-bost: gowales.admin@pcydds.ac.uk

Cydlynydd Gwasanaeth Gyrfaoedd; Val Davidge
Ffôn: 01792 481222  E-bost: val.davidge@pcydds.ac.uk 

Uwch Swyddog Prosiect GO Wales: Catherine Smith
Ffôn: 01792 481109  E-bost: catherine.smith@pcydds.ac.uk

Ymgynghorydd Gyrfaoedd: Maristela Parfitt
Ffôn: 0207 566 7600  Ebost: maristela.parfitt@pcydds.ac.uk